Máy xung điện CNC EDM, xuất xứ Đài Loan CNC-EB60E
Máy xung điện CNC EDM, Đài Loan CNC-EB60E
Thông tin cơ bản
Dòng điện cực xung 60A
Kích thước bàn máy 600x350mm
Hành trình 400x300x300mm
Độ chính xác bề Ra.0.2 micromet
Khả năng nội suy 0.001mm
Tốc độ gia công 400mm3/phút
Tải về
Thông tin sản phẩm
MÁY XUNG ĐIỆN CNC EDM
Dòng điện cực xung 60A.
Kích thước bàn máy 600x350mm.
Hành trình 400x300x300mm.
Khả năng nội suy 0.001mm.
Tốc độ gia công 400mm3/phút.
Nguồn điện yêu cầu 7 KVA, 3 pha 380V, 4 dây.
Khối lượng máy 1500kg.
Phụ kiện theo máy:
Hộp dụng cụ (01 hộp).
Đầu điện cực (01 bộ).
Bộ chống cháy (Automatic fire extinguisher) 01 bộ.
Đèn làm việc (01 cái).
Bộ điều khiển CNC với màn hình LCD 15 inch.
Bàn từ 200x400mm (01 cái).